ครูเค้ามีสิทธิ์​ที่จะตีเราแบบนี้ได้ไหม

เรื่องมีอยู่ว่าหนูสอบไม่ผ่านในวิชาหลักวิชานึง แล้วครูเค้าก็ตีคนที่สอบไม่ผ่านหรือสอบได้น้อยกว่าเกณฑ์​ที่เค้ากำหนด ทุกการสอบของวิชาเค้าเลยค่ะ แล้วก็ตีมาหลายรุ่นแล้ว หนูอยากรู้ว่าเค้าตีเราเพราะเรื่องสอบไม่ผ่านได้ด้วยหรอคะ  ปล.ตัวหนูกลายเป็นคนที่กลัวเค้ามากๆเลยค่ะเพราะน้ำเสียงเค้าตอนด่าคือสุดมากจริงๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่