เมื่อรถ Toyota Corolla AE111 ถูกเอามาทดสอบการชน (มีคลิป)

กระทู้คำถาม
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
จากในคลิปนี้เห็นไม่ค่อยชัดนะครับ ระบุชื่อคลิปแค่ว่าเป็น Corolla ปี 1995-2002 แต่ก็เป็นช่วงเดียวกันกับที่ AE111 ขายอยู่ครับ แล้วรถในคลิปที่เอามาทดสอบการชน ก็น่าจะเป็น AE111 แน่นอน เห็นได้จากลักษณะรูปร่างตัวถัวรถที่เราคุ้นเคยกันอยู่แล้ว ใครที่ใช้ AE111 ตอนนี้หรือจะซื้อมือ 2 มาใช้ มั่นใจได้เลยครับว่าตัวถังรถรหัสนี้แข็งแรงชัวร์

เครดิตรูป : one2car.con

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่