รถ Google Street View จะมาที่ไหนเวลาไหน มีใครพอทราบไหมครับ

กระทู้คำถาม
เข้าเรื่องเลยดีกว่าครับ พอดีรถ Google Street View ผ่านแถวบ้านผมสองครั้ง แต่ผมก็ไม่ทันรถสักทีจนเวลาหลังผมได้มาดู Google Street View แถวบ้านผมปรากฎเขาอัพเดทปีล่าสุดพอดี คือผมรู้สึกเสียดายที่ไม่ได้โบกมือบ๊ายบายเข้ากล้องเหมือนที่ต่างประเทศเขาทำกัน
(ไม่มีอะไรแค่ความรู้สึกส่วนตัวจากคนต่างจังหวัด)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่