เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

รถ Google Street View จะมาที่ไหนเวลาไหน มีใครพอทราบไหมครับ

กระทู้คำถาม
เข้าเรื่องเลยดีกว่าครับ พอดีรถ Google Street View ผ่านแถวบ้านผมสองครั้ง แต่ผมก็ไม่ทันรถสักทีจนเวลาหลังผมได้มาดู Google Street View แถวบ้านผมปรากฎเขาอัพเดทปีล่าสุดพอดี คือผมรู้สึกเสียดายที่ไม่ได้โบกมือบ๊ายบายเข้ากล้องเหมือนที่ต่างประเทศเขาทำกัน
(ไม่มีอะไรแค่ความรู้สึกส่วนตัวจากคนต่างจังหวัด)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่