เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เฟสถูกแฮ็กจะทำยังไงดีครับ

สวัสดีครับเรื่องมีอยู่ว่าเฟสผมถูกแฮ็กที่นี้เหมือนคนแฮ็กจะลบเบอร์ลบเมลล์รีเซ็ตรหัสผมหมด พอผมเข้าไปกดเบอร์ที่เคยใช้loginมันก็แจ้งว่าไม่พบบัญชีที่ถูกเชื่อมโยงกับหมายเลข แล้วผมต้องทำยังไงหรอครับกดไปกู้ผ่านเว็บของFacebookพอถึงขั้นตอนสุดท้ายมันก็ส่งรหัสมาว่า ***LS-NONCE is your Messenger password reset code***
ทีนี้ผมควรทำยังไงหรอครับ
ขอผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยครับเดือดร้อนจริงๆครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่