ตามหาเรื่องผีครับ

จำได้ว่ามาจากเพจ กระทู้ผีพันทิบ ในFacebookตามหาเรื่องผีเรื่องนึงครับ น่าจะสามสี่ปีที่แล้วได้ เป็นเรื่องแต่งแนวประมาณว่า เจอผีในห้องพักหลอก ตอนแรกก็หลอนๆ สักพักเริ่มตกหลุมรักผีเรื่อยๆ จนสุดท้ายเค้าได้ไปเกิด คนโดนหลอกก็เศร้ามากตอนสุดท้ายเกือบฆ่าตัวตายตาม แต่ก็ได้เพื่อนข้างห้องช่วยไว้ได้ คร่าวๆประมาณนี้ครับ ผมจำได้ว่ามาจากเพจนี้แหละ แต่หาไม่เจอแล้วTT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่