เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

สอบถามผู้รู้เรื่อง ลี้ลับคุณไสย์ค่ะ

คนรู้จักเป็นคนอิสลาม เค้าเจอเส้นผมปริศนาในบ้าน โดยที่ไม่ใช่ผมคนในบ้าน ไม่ทราบมาจากไหนบ้านก้อปิดไม่มีคนอยู่ พอกลับมาก้อเจอ 3รอบแล้ว มีลักษณะเป็นกระจุกผมยาวแค่คืบแต่เรียงกันตรงๆไม่ยุ่งไม่ได้เป็นก้อน มีใครพอจะอธิบายได้บ้างคะ ว่าคืออะไร ดีหรือไม่ดี เกี่ยวกับการโดนทำของใส่หรือไม่ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่