วอนผู้รู้เกี่ยวกับ blink membership ของ black pinkค่ะ

ถ้าเราสมัคร blink membership ตอนนี้มันไม่ทันแล้วใช่มั้ยคะ รอบpresale เพราะในตาราง YG มันเขียนว่า  สมัครได้วันศุกร์ที่ 28 ตุลาคม 2565 ตั้งแต่ 13.00 น. จนถึงวันอาทิตย์ที่ 30 ตุลาคม 2565 เวลา 13.00 น. มันเลยเวลามาแล้วอ่ะค่ะ ก็คือรอบpresale ที่จะได้กดบัตรก่อนมันไม่ทันใช่มั้ยคะ
   แล้วถ้าเราสมัครแค่ blink membership เราจะได้กดก่อนรอบธรรมดามั้ยคะ หรือว่าสมัครblink membershipเฉยๆแล้วไม่มีผลต่อการกดบัตรแล้วคะ 
หรือว่าเราจะต้องรอรอบธรรมดาอย่างเดียวเลยคะ เราจะสามารถกดบัตรได้จากที่ไหรบ้างคะ
วอนผู้รู้ค่ะ พอดีเป็นมือใหม่เลยค่ะ งงมากๆ ไม่เคยไปคอนเลย อยากไปคอนblackpinkมากๆเลย แต่ไม่รู้จะทำไงแล้วค่ะ ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะคะขอบคุณมากๆค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่