เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ผมชำระค่าบริการ true vision ผ่าน trueiservice และ true money ไม่ได้

กระทู้คำถาม
ผมชำระค่าบริการ true vision ผ่าน trueiservice และ true money ไม่ได้ มา 4-5 วัน พยายามจ่ายแต่ไม่หักเงินสักที เจ้าหน้าที่ทางทรูพยายามบอกว่าเป็นที่เครื่องลูกค้าให้เคลัยร์แคช พอดีถอย iphone ใมห่พอดี ลงแอปล่าสุดก็ชำระไม่ผ่าน เจ้าหน้าที่บอกให้ผมไปจ่ายที่ธนาคาร ทั้งที่ทรูพยายามเป็นผู้นำด้านการชะระเงิน มีทั้งทรูวอลเลต ทรูมันนี่ แต่ปัญหาผมกลับแก้ไม่ได้เลย ท่านใดพอมีคำแนะนำที่ดีกว่าเจ้าหน้าที่ทรูบ้างไหม ไม่สะดวกไปห้างจ่าย

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
0
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่