อยากได้ cb500x ครับเป็นมือสอง แนะนำหน่อยครับ

มีงบ150k-160k. อยากได้รถทัวร์ริ่งดีๆสักคันเอาไว้ขี่ เที่ยวไกลๆครับ เล็งไว้เป็น cb500x มือสอง ควรซื้อเป็นของปีไหนดีครับ อะไหล่แพงไหม การใช้งานเป็นยังไงบ้างแนะนำหน่อยครับ ก่อนหน้านี้เคยขี่ benelli 250  อยากได้รถที่เอาไว้เที่ยวไกลๆสะดวกสบายครับรบกวนพี่ๆที่มีประสบการณ์แนะนำหน่อยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่