เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

คอมเปิดไม่ติด ไม่มีอะไรทำงานสักอย่างเลยครับ

คือเมื่อวานผมได้อัพเกรด window จาก 10 เป็น win 11 pro
พออัพเกรดเสร็จผมก็ปิดคอมเเบบปกติที่ผมทำทุกวัน
มาวันนี้มันกลับเปิดไม่ติดซะงั้น ไม่มีอะไรทำงานเลยครับ กดปุ่มเปิดย้ำเเล้วก็ไม่มีอะไรทำงานเลยครับ

เสปคคอม (คอมเเบรน lenovo ประกันหมดเเล้วด้วยครับ 😭)
CPU : RYZEN 5 2400G
RAM หัวเราะDR4 16GB 2666MHZ
SSD NVME : WD BLACK 250GB
HHD : TOSHIBA 1TB
PSU : 210W (ไม่ทราบยี่ห้อ)

ผมไม่เเน่ใจว่าอะไรเสียครับ รบกวนพี่ๆด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่