สรรพากร

มีเอกสาร 🍄เเจ้งให้ยื่นแบบเเสดงรายการภาษีเงินได้บุคคลธรรมดา ปีภาษี 2564🍄 ผมทำงานอยู่ชลบุรี ทำงานโรงงาน 4ปี5ปีโรงงานเดิมตลอด เงินเดือน 336×13 (รายวัน15วันตัดวิค) เกือบทุกเดือน เเต่วันนี้ทางบ้านโทรหาว่ามีเอกสารมา ให้ยื่นก่อนวันที่31/10/2565 คืออะไหลอครับ ต้องกลับต่างจังหวัดไหม(อำนาจเจริญ) เเล้วยื่นอะไรยังไงครับ
แสดงความคิดเห็น