ใครมีปัญหาเรื่องการมีแผลตรงอวัยวะเพศชาย​หรือป่าวครับ

สวัสดี​ครับ​ พอดีผมมีปัญหาเรื่องแผลในตรงอวัยวะเพศ​ครับแต่ไม่รู้สาเหตุว่าเกิดมาจากอะไร​  ถ้าให้เล่าก็คือตอนนั้นผมช่วยตัวเองอยู่พอเสร็จ​กิจผมเอาทิชชู่​มาเช็ดตรงหัวของอวัยวะเพศ​เสร็จพอหลังจากพรุ่งนี้ผมรู้สึกว่าพอเวลาผมรูดหนังหุ้นปลายทําความสะอาดออกมาก็รู้สึกเจ็บตรงหนังหุ้นปลายส่วนล่างของหัวอวัยวะเพศ​มีแผลเล็กน้อยแต่ไม่ถึงกับมากครับแค่แผลถลอก​แล้วผมก็คิดว่าคงไม่ได้เป็นอะไรมากแต่พอหลังผ่านไป1-2วันผมเริ่มรู้สึกคันในอวัยวะเพศ​ด้านในของหนังหุ้นปลายและมีนํ้าขาวหรืออะไรซัก​อย่าง​และก็มีกลิ่นผมเลยใช้แอลกอฮอล์​มาล้างตรงด้านในของอวัยวะเพศ​และที่เป็นแผลแต่ก็รู้สึกว่ามันก็ยังคันนิๆไม่ได้มากและตรงหัวอวัยวะเพศ​ก็เริ่มรู้สึกว่ามันแห้งๆตรงหัวด้วยครับพอผมลอกคราบ​ของหัวอวัยเพศก็มีคราบหลุดตอนดึงออกมาด้วยและด้านในของอวัยวะเพศ​ก็รู้สึกมีแดงๆด้วยครับซึ่งผมก็ไม่รู้สาเหตุว่าเป็นเพราะอะไรหรือเพราะผมทํารุนแรง​เกินไปจงเกิดการเป็นแผลหรือป่าว.... เพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่เคยมีเคสแบบนี้เป็นยังไงบ้างหรือพอจะมีวิธีรับษาบ้างหรือป่าวครับถ้าหากมีวิธีรับษาก็ช่วยบอกข้อมูล​หรือแนะนำ​ว่าควรทําอย่างไรดีก็จะขอบพระคุณ​มากเลยครับ
แสดงความคิดเห็น