เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ช่วยตามหาmanhwa BL เรื่องนี้ทีค่ะ

มังฮวาเรื่องนี้วายค่ะติดเรท19+ภาพขาวดำด้วยเท่าที่จำได้ คร่าวๆนายเอกกับพระเอกชาติแรกเป็นเจ้านาย-คนใช้มั้งคะถ้าจำไม่ผิด(เหมือนจะมีภูติผีปีศาจด้วยเรื่องนี้) แล้วทั้งคู่ก็ตายแล้วกลับมาเกิดใหม่ชาติที่2แล้วก็ตายอีก จนมาถึงรูทปัจจุบันนายเอกกับพระเอกเกิดใหม่เรียนอยู่มหาลัยเดียวกันแต่ตอนแรกทั้งคู่จำกันไม่ได้ แล้วสุดท้ายเหมือนทั้งคู่เหมือนจะจำกันได้ ก็ลงเอยกันในที่สุด อ้อ แล้วนายเอกสีผมจะอ่อนๆ ไม่แน่ใจว่าสีอะไร ส่วนพระเอกน่าจะสีผมดำค่ะ ประมาณนี้ค่ะเท่าที่จำได้

คือเราอ่านมานานแล้วค่ะ เลยอยากกลับไปอ่านอีกครั้งแต่ดันจำชื่อเรื่องไม่ได้ แงง(T ^ T) วอนนักอ่านช่วยเราตามหาทีนะคะ เราจะขอบคุณมากๆเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่