เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ย้ายค่าบเบอร์เดิม จากดีแทคไปค่ายไหนดีครับ

กระทู้คำถาม
ทุกวันนี้ผมใช้โปรรายเดือนดีแทค  go 1099 เน็ตไม่อั้นสปีดสุด 300mbps แต่รู้สึกค่ารายเดือนแพงจังเลย อยากได้โปรย้ายค่ายดีๆหน่อย กำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะไปทรูหรือเอไอเอสดีครับ แนะนำโปรย้ายค่ายเด็ดๆผมที (เน้น 4g ครับ ถ้าโปรเน้น 5g ผมไม่ค่อยสนนะ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่