Ais เน็ตช้ามากบอกความเร็วสูงสุด300mbpวิ่ง10กว่าmbp

ผมใช้โปร seranade 1299บาทความเร็วสูงสุด 300mbp แต่ทุกวันนี้วิ่งแค่นี้
รู้สึกไม่โอเคเลยครับแจ้ง1175ไปตั้งแต่24/10/65ก็บอก3วันจะเช็คให้แล้วก็หายส่งข้อความมาว่าตรวจสอบถึง14/11/65  ตั้งหลายวันผมเดือนร้อนเล่นเกมกระตุก อุส่าซื้อแพงมาเพื่อการนี้

อยากจะย้ายค่ายตามน้องลิซ่าเลยครับ ใครเคยเจอแบบนี้แก้ไขกันยังไงบ้างครับ หรือแถววนี้ต้องใช้ค่ายไหนผมจะไปย้าย
Ais เน็ตช้ามีวิธีแก้ไขยังไงบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่