เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

alo?? Sword art online

ในตอนจบภาค1 อย่างที่ มีสิ่งที่เป็นsignature โผล่มาคือ ปราสาทลอยฟ้า Aircad โผล่มา ซึ้งอยากถามว้สมันโผล่มาได้ไง คือผมนิ่งคิดแล้วยิฃคิดอรก ((ความคิดผมคือ เพราะคิริโตะไก้ The seed ไปเลยเอาปราสาทไส่เข้ามา ถูกไหม คือผมถามหลายคนแต่ก็ไม่ค่อยมีคนตอบ5555))
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่