ประจำมาเดือนน้อยมาก

ตามกระทู้เลยค่ะ พอถึงครบรอบที่ปจดจะมากลับมาน้อย วันแรกเป็นเหมือนตกขาวสีน้ำตาล ตกขาวปนเลือดบ้าง แต่เราก็เรามันปกติก่อนที่ปจดจะมา
อต่เอาจริงๆมันน้อยมามากค่ะ แทบไม่ต้องใส่ผ้าอนามัย เราก็เริ่มสงสัยแล้วว่าใช่ปจดมั้ย เป็นคนปจดมาปกติทุกเดือนค่ะ มีอะไรกับแฟนใส่ถุงยางตลอด เรากินยาคุยรายเดือนด้วยค่ะของมินิดอซประมาณ5-6แผงแล้ว มันเกี่ยวกับมั้นที่ปจดจะมาช้าเพราะกินยาคุม หรือจะมีโอกาสท้องมั้ยคะ เครียดมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่