อยากทราบวิธีแจ้งเรื่องเผาขยะส่งกลิ่นรบกวน

อยากทราบวิธีแจ้งเรื่องร้องเรียนเผาขยะส่งกลิ่นรบกวนค่ะ แถวคลองสอง ปทุมธานี ใครเคยแจ้งแล้วได้ผลบ้าง ต้องติดต่อใคร เพราะแถวบ้านเผาทุกวันเช้าเย็นเลยค่ะ ทั้งชาวบ้านแถวนั้น แล้วก็พวกที่เก็บของเก่าขายชอบเผาขยะเกือบทุกคืน ทนมานานมากจนไม่ไหวแล้วค่ะดมเกือบทุกคืนเสียสุขภาพมากๆ ใครรู้วิธีแจ้งช่วยบอกด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่