เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ถามคนที่มีประสบการณ์ติดโควิดฯ แล้วเอาไปติดคนในบ้านครับ มีผลกระทบอะไรตามมาบ้างครับ

ถามคนที่มีประสบการณ์ติดโควิดฯ แล้วเอาไปติดคนในบ้านครับ มีผลกระทบอะไรตามมาบ้างครับ
อยากทราบประมาณว่า
ตอนนั้นฉีดวัคซีนกันกี่เข็มแล้ว
ติดโควิดฯ ได้ยังไง
แล้วคนในบ้านเข้ามีปฏิกริยายังไงบ้างครับ
แล้วรู้สึกผิดมากไหมครับ
อาการป่วยมีอาการหนักแค่ไหนครับ
แล้วยังไงต่อครับ รักษายังไง กี่วันหายป่วย
อาการหลังจากติดโควิดฯ
ปัจจุบันตอนนี้โอเคแล้วหรือยังครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่