ตอนนี้ค่ายมือถือค่ายไหนมีโปรพิเศษ 5G คุ้มๆบ้าง เราใช้ AIS อยู่ ให้แต่ลูกค้าใหม่ อยากย้ายค่ายแล้ว

ตอนนี้โปรคุ้มๆ มีให้เฉพาะคนเปิดเบอร์ใหม่ หรือย้ายค่ายเท่านั้น ตอนนี้ผมใช้โปรเน็ต 20 Mbps โทรนอกเครือข่าย 200 นาที (ราคาพิเศษ)

ผมอยากได้โปร 5G ไม่ลดสปีด หรือ โปรที่เมื่อใช้ 5G หมดปรับมาใช้ 4G ที่ความเร็ว 20 Mbps และมีโทรฟรี 200 นาทีอ่ะครับ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่