ทำไมฟู๊ดแพนด้าถึงชอบตั้งส่วนลดให้ลูกค้าโดยที่ร้านค้าไม่ได้รับรู้หรือยินยอมครับ

โปรร้านผมที่คอนเฟิรมกับเซลล์คือ ลด 15 % ขั้น ต่ำ 150 บาท ฟูดออกให้ 6 % ร้านค้าออก 9 % แต่ทำไมวันที่ 18 /10/2020 ที่ผ่านมา กลายเป็น ลด 20 % ขั้นต่ำ 120 บาท ร้านค้าก็ตายนะซิครับ เอากำไรอะไรมาจากไหนครับ อาหารตามสั่ง แค่ 50 บาท เองนะครับ พอทักท้วงก็แก้ไขให้ตามโปรที่ดิวกัน  เดือนที่ผ่าน ๆ มา แต่ส่วนที่ร้านค้าเสียไปแล้วละ ไม่เคยได้คืนเลยเป็นบ่อยมาก แล้วก็ตอบช้ามาก ร้านไหนใครเป็นบ้างครับ #foodpanda
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่