เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

(Dek65 ซิ่ว)กังวลว่า จะมีสิทธิ์เข้าร่วม Tcas66 ไหม

ผมเป็น dek65 ซิ่วอยู่บ้านครับ(ยังไม่เคยเข้ามหาลัยเลย) กำลังเตรียมความพร้อมใน tcas66 ที่จะถึงนี้ เตรียมมาหลายเดือนแล้วครับ แล้วจู่ๆ วันนี้ผมก็นึกขึ้นได้ว่า…..
• ปีที่แล้วผมดำเนินการอะไรไปใน tcas65 บ้าง?
• ตัวเราไปดำเนินการอะไรผิดพลาด จนมีผลทำให้เราจะสอบใหม่ tcas66 ไม่ได้รึเปล่า
• กังวลเพราะ ให้ผมนึกตอนนี้ ผมนึกไม่ออกเลยครับ ว่าปีที่แล้วผมกดดำเนินการอะไรไปบ้าง (ยืนยัน,สละ,ไม่ใช้)

อยากสอบถามว่า มันจะมีกรณีที่ เด็กซิ่วไม่มีสิทธิ์สอบใหม่ entrance ใหม่ รึเปล่าครับ

หรือ tcas65 tcas66 มันไม่เกี่ยวอะไรกันทั้งนั้น แยกกันเลย วอนผู้รู้ให้ข้อมูลหน่อยครับ ผมค้นหาอ่านมาทั้งวันแล้ว ยังไม่เจออะไรที่สบายใจเลย
* เพิ่มเติมคือ ผมเป็นโรค OCD(ย้ำคิด ย้ำทำ) การมีอะไรให้คาใจแบบนี้ มันปวดหัวมากเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่