เพื่อนแฟนชอบแฟนเรารึป่าว

กระทู้คำถาม
เพื่อนแฟนมองแฟนแปลกๆมองตลอดก็ว่าได้  เราขอแทนเพื่อนแฟนว่า Tนะคะ  คือเรากับแฟนแล้วก็Tเนี้ยเรียนห้องเดียวกันนะคะ แต่เรากับTไม่ค่อยสนิทกัน โดยปกติแล้วTจะเป็นคนชอบเล่นอะไรแบบใจเกเรค่ะ ช่วงแรกๆเราก็มองว่าสนุกดีแต่พอหลังๆ นางก็หนักขึ้นจุ๊บแฟนเราบ้าง เห็นเราใส่สร้อยข้อมือกับแฟนก็อยากใส่ตาม มีบ้างครั้งที่พวกเรานั่งคุยกันแก้เบื่อหรือเวลาไม่มีไรทำTก็จะเล่าเวลาตัวเองอยู่กับแฟนเราซะส่วนใหญ่ มีครั้งนึ่งTเล่าว่าไปนอนบ้านแฟนเราแล้วบอกว่าแค่เห็นตอนแฟนเราถอดเสื้อก็มีอารม์ช่วงนั้นแหละค่ะที่เราเริ่มหึงแต่ตอนนั้นก็สนุกๆคุยกันเลยไม่คิดอะไร แล้วมีครั้งนึงเรากับเพื่อนในห้องก็เรียนกันอยู่แล้วครูภาษาไทยก็พูดขึ้นว่าทำไมTมองแฟนเราตลอดเลยแอบชอบเค้าหรอตอนนั้นเราใจสั่นมากกลัวว่าTจะแย่งแฟนเรา พอหลังจากนั้นTก็หนักขึ้นเวลาเรานั่งคุยกับแฟนกับเดินมาจุ๊บต่อหน้าแล้วถามว่าทำได้มั้ยเราต้องตอบยิ้มๆว่าบ้าใครจะไปทำ นางก็จุ๊บแฟนเราบ่อยมากแล้วก็เริ่มไปนอนบ้านแฟนเราบ่อยขึ้นช่วงนั้นรู้สึกไม่เป็นส่วนตัวเลย เราเลยบอกแฟนว่าไม่ชอบเลยที่Tมาจุ๊บมาหอมเธอแบบนี้นางก็บอกจะแก้ให้แล้วก็แก้ได้จริงๆ แต่ก็ยังไปนอนบ้านกันอยู่ แต่ยังมีมองตอนเราอยู่กับแฟนตลอด เรารู้สึกไม่ไว้ใจเพื่อนของแฟนคนนี้เลยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่