ใช้ font ใน Premiere pro ไม่ได้ 😭🥺

คือตามหัวข้อเลยค่ะเราใช้ font ใน Premiere pro ไม่ได้ ตรง captions มันก็ขึ้นเราใช้ฟ้อนต์อันนั้นแต่ในวิดีโอมันไม่ได้ขึ้นฟ้อนต์ที่เราเลือกอะค่ะ
(ขอโทษที่ไม่ได้แนบภาพให้ดูนะคะคือของเรามันขึ้นว่าแนบรูปไม่ได้🥺)
คือสมมตินะคะว่าเราใช้ฟ้อนต์ FC Palette ตรง Captions มันก็ขึ้นนะคะว่าใช้ฟ้อนต์นั้นอยู่แต่ในวิดีโอมันไม่ขึ้นฟ้อนต์ที่เราเลือกค่ะ เป็นแบบนี้ทุกฟ้อนต์เลยค่ะ และงานเก่าๆที่เรา save ก็เป็นแบบนี้ทั้งหมดเลยค่ะ😭 เราพยายามหาทางแก้แล้ว แต่ก็ทำไม่ได้ค่ะ ช่วยด้วยนะคะ 😭😭😭

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่