ช่วยแนะนำโหรฯเก่งๆสำหรับฤกษ์ผ่าคลอดหน่อยค่ะ

ส่วนตัวพอเข้าใจหลักการดูดวงว่าดูยังไง พินทุบาทว์คืออะไร ดวงแตกคืออะไร เกษตร นิจ ประ ภพต่างๆ มีพื้นฐานบ้างอาศัยจากการอ่านตามเวป ซื้อหนังาือมาเอง
แต่การวางฤกษ์ดูเองไม่เป็นและไม่อยากพลาด อยากหาผู้เชี่ยวชาญมาดูให้
อยากให้สิ่งที่ดีที่สุดให้ลูกค่ะ ตัวเองตอนเกิดพ่อแม่ก็ไปดูฤกษ์มาค่ะ เลยเชื่อเรื่องนี้มาก
อยากให้ช่วยแนะนำครูโหรฯเก่งๆดูให้ค่ะ ค่าครูไม่เกี่ยง
ตอนนี้ฤกษ์ที่ได้คือ 36วีคค่ะ แอบกลัวลูกไม่แข็งแรงค่ะ อยากได้ที่ 38 วีคเป็นต้นไป (กำหนดคลอดได้ตั้งแต่วันที่ 10-24มกรา ผู้ชายค่ะ)

รบกวนด้วยนะคะ ขอไม่เอาหน้าม้านะคะ ดูออกค่ะ ปกติหาข้อมูลครูอาจารย์ก่อนอยู่แล้วค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่