เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

มีใครเคยได้รับเมลจากCheapticket.co.th ส่งมาทวงเงินค่าตั๋วเครื่องบินบ้างคะ

วันนี้จู่ๆเราก็ได้รับอีเมลจาก Cheapticket ส่งมาบอกว่า เรายังไม่ได้จ่ายค่าตั๋วเครื่องบินของไฟลท์วันที่ 20 เมษา 2022  และถ้ายังไม่จ่ายถายใน 24 ชม จะมีทีมกฏหมายติดต่อมา  ตอนแรกก็งงๆค่ะ แต่จำได้ว่า เราซื้อตั๋ว ไฟลท์ซานฟราน เพื่อกลับไปที่ กรุงเทพ และไฟล์คือวันที่ 20 เมษา 2022 ซึ่งแฟนเราซื้อและจ่ายเงินไปแล้วตั้งแต่วันที่  10-11 ธันวา 2021 และได้รับตั๋วแล้ว แต่ว่าตั๋วนั้นเราไม่ได้บินค่ะ 

เราเลยอยากทราบว่าเคยมีใครได้รับเมลจากCheapticketแบบนี้บ้างไหม และควรทำอย่างไรคะ ถ้าเขาไม่ได้รับเงินแล้วออกตั๋วได้ยังไง รวมถึง รอจนเกืบจะครบปีแล้วค่อยส่งอีเมลมาแบบนี้ก็ได้เหรอคะ  เข้าไปเช็คหน้าเฟสบุ๊คก็ไม่เห็นมีความเคลื่อนไหวของเพจมาเป็นปีปี มีแต่คนไปทวงเงินค่าตั๋วกัน
หากใครมีประสบการ์ณรบกวนช่วยตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

เมลที่ได้รับวันนี้ค่ะ

อันนี้เมลที่ได้รับจากcheapticket ไลังจากซื้อตั๋วค่ะ

อันนี้ตั๋วค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่