ผมเรียนมัธยมจบเเค่ม.3 อายุ 18ปีเเล้ว เเต่ผมมีวุติอะไรหลายๆอย่างมาทดเเทน ผมจะมารถเรียนต่อมหาลัยที่อังกฤษ ได้ไหมครับ

ตอนนี้ผมอายุ 18 เเล้ว ผมได้เรียนด้วยตัวเอง มา 4 ปีเเล้ว จนตอนนี้ผมมี 2 วุติใหญ่ๆ นั้นคือ Ielts 7.5 ++  เเละมี GED Range คะเเนน 180ขึ้นไป (วุติที่เทียบเท่ากับจบม.6 ของเมกา) วุติพวกนี้จะมีโอกาศพาเราไปชิงทุ่นเรียนต่อมหาลัยต่างประเทศได้ไหมครับ (มีเเค่ 2วุตินี้ครับ)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่