ระบบการซื้อ-จองสลากกินแบ่งรัฐบาลของธ.กรุงไทย www.lotto.ktbnetbank.com

ผมรู้สึกว่าเหมือนเขาล็อกการจองสลากกินแบ่งรัฐบาลมากๆ ตั้งแต่เริ่มให้ผู้ใช้ใหม่เข้ามาด้วยยิ่งทำให้การจองยากมากขึ้นแต่ก่อนก้ยังจองได้ปกติ แถมคนใหญ่ๆในตลาดเขาก็ได้กันทุกงวด และวันนี้วันที่20ตุลาคม2022 ผมได้ทำการจองอีกครั้งก็ยังพบปัญหาเดิมๆ เว็บมันกากหรือยังไงครับหัวร้อนนิดๆ ไม่ได้มา2-3งวดแล้วครับฮ่าๆ ขอบ่นหน่อย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่