ฉีดวัคซีนโควิด Moderna เข็ม 5 ดีไหมครับ เผอิญได้ฟรีมา ปรึกษาหน่อยครับ กลัวผลกระทบ

2 เข็มแรกเป็น ซิโนฟาร์ม
2 เข็ม ถัดมา เป็น โมเดอร์น่า ครับ

เพิ่งติดโควิดไปล่าสุด ปลายเดือน 7 เผอิญได้ ฟรีมา 1 เข็มฉีดอีก 2 วันนี้ ยังลังเล ว่าจะฉีด ดีไหมนะครับ

เหมือนช่วงนี้ ซาๆ ไปเยอะแล้ว แล้ว เห็นเพิ่งติดมา ภูมิยังดีอยู่ไหมครับ จะมีไปเสี่ยง เจอคอนเสริต ช่วงปลายปี นะครับ

เลยคิดว่าจะยังไงดี รบกวนปรึกษาหน่อยครับ ถ้าฉีดไปจะมีความเสี่ยงอะไรเพิ่มไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่