เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

หาสถาบันติวแอร์ค่ะ คนเคยเรียนมาพูดคุยกันได้นะคะ

กำลังหาที่เรียนติวแอร์โฮสเตรสค่ะ อยากได้ที่ที่ใส่ใจลูกศิษย์ทุกคนจริงๆ
เคยไปอ่านๆมา บางที่อาจจะขายคอร์สอย่างเดียว พอเข้าไปเรียนก็ไม่ได้สนใจใส่ใจเลย
ค่าคอร์สเรียนค่อนข้างสูง ไม่ได้มีกำลังทรัพย์มากมาย กลัวเลือกพลาดมากๆ
ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะคะ🙏🏻

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่