เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

มีแฟนใหม่แล้วแต่ไม่ลืมแฟนเก่า

กระทู้คำถาม
คือแฟนเรา(ผช.)ขาย..ค่ะ พอเราจับได้เลยบอกให้เขาเลิก เขาบอกว่าจะเลิกแต่ไม่ยอมเลิกซักทีทะเลาะกันบ่อยมาก จนสุดท้ายเขาโดนล่อซื้อ เรื่องนี้ฝั่งพ่อแม่เราไม่รู้ แรกๆ เราก็ไปเยี่ยมนะคะบอกว่าจะรอเขา แต่ไปๆมาๆ เราก็หนีออกมาจากชีวิตเขา คือเราผิดมากไหมคะ คบกันมา 4 ปี เราทะเลาะกันบ่อยแต่แฟน(เก่า)เราไม่เคยทำร้ายร่างกายเราเลยนะคะ และเขาก็ดีมากด้วยถ้าไม่นับเรื่องนี้ ไม่ใช่แฟนคนแรกแต่เป็นคนแรกของเรา พอมาถึงตอนนี้เขาออกมาได้ 2 ปีกว่าๆ แล้ว คือตอนแรกที่ออกมาก็ไม่ได้คิดอะไรมากคิดว่าจะเริ่มต้นใหม่ได้ แต่เวลาผ่านไปเรายิ่งคิดถึงเขา ฝันถึงเขา ทั้งๆ ที่เรามีแฟนใหม่แล้วและแฟนใหม่เรา(เป็นทอม)ดูแลเราดีมากๆ แต่งี่เง่าไปหน่อยเราก็รักแฟนเรานะ แต่เราก็ยังคิดถึงแฟนเก่า เราควรทำยังไงดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่