ซากุระเด่นไหมคะในเรื่องนารูโตะ

คือช่วงนี้เราปิดเทอมอ่ะค่ะเลยว่างๆเลยนึกออกว่ามีเรื่องหนึ่งที่ยังไม่ได้เริ่มดูแบบจริงจังเลยคือเรื่องนารูโตะอ่ะค่ะเราดูล่าสุดเมื่อนานมากกกกกประมาณ6-7ปีเลยมั้งคะแล้วช่วงนั้นเราดูแบบผ่านๆอ่ะค่ะแบบว่าเปิดช่องการ์ตูนดูแล้วเราชอบแต่ตัวละครที่เป็นผู้หญิงอ่ะค่ะในเรื่องเราน่าจะรู้จักแต่ซากุระอ่ะค่ะเราเลยเมนน้องเราอยากรู้ว่าในเรื่องน้องเด่นไหมคะถ้าเด่น เด่นภาคไหนบ้างวานผู้รู้ช่วยบอก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่