ใครเคยดู Precure ภาค Suite precure บ้างครับ

อยากรู้ว่าในนี้มีใครดู Precure ภาค Suite มั้ยครับ อยากรู้ว่าในกลุ่มตัวเอกนี่มีใครฉลาดบ้างมั้ย ผมดูไป 10 กว่าตอนนี่เหมือนตัวเอก (ตอนแรกๆมีแค่ 2 คน) นี่โง่บรมทั้งคู่เลย ทั้งฮิบิกิทั้งคานาเดะ โดนตัวร้ายหลอกซ้ำหลอกซาก ได้แต่หวังว่าเซเรนตอนกลายเป็นเคียวบีทหรือว่าเคียวมิวส์จะเป็นตัวมันสมองให้ทีมนะ เพราะแต่ละภาคส่วนใหญ่จะมีตัวฉลาดอย่างน้อยคนนึง อย่างภาคขาวดำก็มีโฮโนกะ หรือนางิสะบางทียังพอมีความรู้ทันพวกตัวร้ายอยู่บ้าง ภาค yes ทั้งสองภาคก็มีคาเรน ภาค heartcatch ก็มียูริ แต่ภาค suite นี่สองคนแรกโง่ทั้งคู่เลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่