เสี่ยงท้องไหม

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ คือว่าเราเป็นคนประจำเดือนมาไม่ค่อยตรงกันมากเท่าไหร่แต่โดยปกติจะช้าไม่เกิน4วัน แล้วเดือนนี้เราต้องมาวันที่18 (ตามแอพ)แต่เรามีพสพครั้งแรกวันที่16 ตอนตี3 มีการใส่ถุงยาง หลั่งใน แต่ใส่ถุงยางอยู่ ถุงไม่รั่ว  แต่อีกสักพักเมื่อฝ่ายชายล้างทำความสะอาดแล้วมีการสอดใส่แบบไม่ใส่ถุง ไม่เสร็จด้วยค่ะ  สักพักนึงเลย เลยเอาออก ทีนี้เรามากินยาคุมฉุกเฉินแบบเม็ดเดียว(เภสัชแนะนำ) ตอนบ่ายสองของวันที่16 จะมีโอกาสท้องสูงไหมคะ ตอนนี้เครียดๆนิดนึงค่ะ แต่พยายามไม่คิดมากอยู่ ยังไงรบกวนให้คำปรึกษาทีนะค้า🥺🥹
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่