เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ก่อนกดบัตรคอนเสิร์ตไอดอลเกาหลีต้องทำอะไรบ้างคะ

คือธันวานี้จะมีคอนเสิร์ตของnct127 คอนเสิร์ตไอดอลเกาหลีเริ่มมีแล้วในไทยหลังๆมานี้  แล้วเราอยากกดบัตรคอนแต่ไม่รู้ต้องทำอะไรบ้าง
ล็อกอินก่อนกดบัตรต้องทำอะไรบ้าง  จ่ายเงินแบบไหน แล้วถ้ากดที่เซเว่นต้องล็อกอินมั้ย แล้วอายุเท่าไหร่ถึงกดได้คะ 
อยากรู้มากๆเลยค่ะ ช่วยหน่อยนะคะคนมีประสบการณ์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่