เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

มีที่ไหนเจอปัญหาเดียวกับผมบ้างครับเกี่ยวกับขนส่ง Kerry

คือเวลาที่ผมสั่งของออนไลน์แล้วส่งผ่านทางเคอรี่ จะมีปัญหาบ่อยมากๆ ก็คือ ของถึงที่ปลายทางแล้วประมาณ 8-9 โมง แต่จนถึงตอนเย็นก็ไม่มีใครมาส่ง 
แล้วคืนนั้นประมาณ 2 ทุ่มในระบบจะขึ้นว่า ลูกค้าไม่อยู่ที่ปลายทางบ้าง ลูกค้าขอเลื่อนนัดรับพัสดุบ้าง ครั้งนั้นเจอเลื่อนไป 2 วันครับ วันที่ 28 พัสดุถึงปลายทาง
คืนนั้นขึ้นว่าผมขอเลื่อนนัดรับ พัสดุ พอวันที่ 29 ก็ไม่มีใครมาส่ง จนคืนนั้นก็ขึ้นเหมือนเดิมลูกค้า ขอเลื่อนรับพัสดุ ซึ่งวันที่ 30 เขาติดต่อผมมาผมถามว่าทำไมถึงไม่มาส่งของครับ เขาบอกของพึ่งถึงเองครับ ผมก็ งง ของพึ่งถึงวันนี้หรอ ซึ่งเป็นวันที่ 30 แต่ในเว็บมันขึ้นถึงตั้งแต่ 28 แล้ว อยากรู้เพื่อนๆมีใครเป็นแบบผมไหมครับ แถว ทุ่งควายกิน ระยอง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่