เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ขอคำแนะนำเป็นแนวทางตัดสินใจ PCX VS NMAX

คือตอนนี้มีแผนจะซื้อ มอร์ฯไซด์  ซึ่งสนใจอยู่ระหว่าง PCX กับ NMAX (มองรุ่น TOP ไว้)
เลยอยากได้คำแนะนำเผื่อมีพี่ๆ น้องๆ ขับ กันอยู่ ว่า เลือกรุ่นไหนดี
การใช้งาน ขับธรรมดา  ระยะไปกลับ ประมาณ 50-60 KM ต่อวัน 
รับส่งลูก , ไปทำงาน ครับ 

(ขออนุญาต ตัดสินใจเป็น 2 รุ่นนี้ครับ เผื่อมีท่านใดสงสัยและ บอก ใช้รุ่นนี้ๆๆๆ ก็พอ )

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำ ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่