เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ไวรัสในเครื่องแก้ยังไงก็ไม่หาย ควรทำยังไงครับ

คือผมเล่นเกมแล้วอยู่ๆเว็บพนันก็ขึ้นกลางหน้าจอ บางทีอยู่ๆก็เด้งไปที่chrome แล้วก็ขึ้นเว็บแปลกๆมาให้
มันขึ้นบ่อยมากเลยครับ ทำตามวิธีใน
ยูทูปก็ไม่หาย ดูหลายคลิป ทำหลายวิธีก็ไม่หาย เครื่องก็ดูหน่วงๆขึ้น ทำยังไงดีครับ ผมไม่รู้จะแก้ยังไงแล้ว หรือผมควรล้างเครื่องดีครับ เพื่อนผมบอกมา แต่เขาบอกข้อมูลทุกอย่างจะหายหมดเลย
ผมควรแก้ไขยังไงดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่