ตามหาหนังอังกฤษ

กระทู้คำถาม
ตามกระทู้เลยค่ะตามหาหนังอังกฤษที่พระเอกเป็นทหารนางเอกเป็นพยาบาล แบบว่าเหมือนพระเอกจะบาดเจ็บมาแล้วก็มารักษาตัวกับนางเอก เราเคยเจอคลิปที่เค้าตัดมาลงในติ๊กตอกแต่เราลืมบันทึกไว้TTซึ่งพระเอกเหมือนจะตกหลุมรักนางเอกแบบว่าเค้าจ้องได้มีความหมายลึกซึ้งมากๆอะ พระเอกหล่อมากมีหนวดแล้วหนวดเค้าม้วนๆปลายแหลมๆด้วยอะส่วนนางเอกสวยมากสวยแบบตะโกนน ใครพอจะรู้ช่วยบอกเราทีนะคะ กราบบบ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่