ตามหาเพลงที่มันร้องว่าตื่อดื้อ ตื่อดื้อดือดือ ตื่อดือดือ ซารางเฮ ค่ะ

เราตามหาเพลงนี้อยู่ค่ะ คือเราได้ฟังอยู่ในฝันค่ะเเล้วมันติดหูออกมา พอตอนตื่นก็หาค่ะเเต่มันหาไม่เจอเเล้วในฝันเสียงมันเหมือนป้าเเทเกิร์ลเจนเลยค่ะเเต่ก็หาไม่เจอ วอนทุกคนช่วยหาด้วยนะคะ เพลงมันประมาณเเบบนี้หนะค่ะจำได้เเต่คำสุดท้าย ตื่อดื้อ ตื่อดื้อดือดือ ตื่อดือดือ ซารางเฮ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่