ใครเคยจอง Nobi Bus จาก Kanazawa > Shirakawa go บ้างครับ? รับตั๋ววันเดินทางเลยได้ไหมครับ

กระทู้คำถาม
มีใครเคยจอง Nobi Bus จาก Kanazawa > Shirakawa-go และ Shirakawa-Go > Takayama ไหมครับ?
คือผมจะซื้อ Pass Takayama-Hokuriku Area แล้วจะโทรจองที่นั่งครับ สงสัยครับ

1) ต้องโทรอย่างเดียว หรือเมล์ได้ครับ? เข้ชใจว่าล่วงหน้าได้ 1 เดือน
2) เนื่องจากผมจะออกจากโอซาก้า แต่เช้าไปถึง  Kanazawa 10:40 และจะขึ้นบัสรอบ 11:15 แบบนี้สามารถไปรับตั๋ว ณ วันนั้นเลยได้ไหมครับ? เพราะต้องไปรับล่วงหน้า 1 วันไม่น่าจะไปได้ครับ 😢

ขอบคุณครับ
ปล ดูในเวป มีแต่รอบที่ต้องจองครับ (R)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่