ถ่ายclipหรือภาพถ่ายที่มีขนาดใช้ได้ดีทั้ง IG/ทั้งYoutube/ Facebook ก็ถ่ายเป็น9:16ไว้ก่อนเลย แล้วค่อยมาตัดทีหลังได้รึเปล่า

ถ่ายclipหรือภาพถ่ายที่มีขนาดใช้ได้ดีทั้ง IG/ทั้งYoutube/ Facebook ก็ถ่ายเป็น9:16ไว้ก่อนเลย แล้วค่อยมาตัดทีหลังได้รึเปล่าครับ
กำลังศึกษา promiere ไปพลางๆอยู่ครับ
กะลงclipทั้ง youtube/ IG/ FB/ Tiktok ทั้ง story ทั้ง reel ด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่