ปกติเลเซอร์ IPL ของแต่ละคลินิกราคาประมานเท่าไหร่คะ

ล่าสุดเราได้รับการชวนจากคลินิกอ่ะค่ะ(หลงตาม) เนื่องจากเป็นคนมีขนขายาว(กรรมพันธ์)และมีการโกนเป็นประจำ  ทำให้ขนหนา แล้วพอโดนชวนให้ทำเลเซอร์อ่ะค่ะเราก็สนใจ
พี่พนักงานบอกว่าสามารถให้ราคาดับเราคือ 2,xxx ต่อครั้ง
ซึ่งรวมทั้งขาบน ขาล่างและรั้กแร้ อยากรู้ว่าราคานี้คือปกติไหมคะ หรือแพง?
แล้วปกติราคามันต้องประมานไหนหรอคะ?
แล้วการทำIPL นี้ดีไหมคะ ต้องทำประมานกี่ครั้ง?(ขนหนา ดำ แข็ง)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่