ขอคำแนะนำเรื่องต่อเที่ยวบินค่ะ

เราจะเดินทางไปสิงคโปร์ในวันจันทร์ที่ 14 พ.ย. 65  โดยจะเดินทางจากอุบลโดยไทยสมายล์เที่ยว 8:40 ถึงสุวรรณภูมิ 9:45  และอยากต่อเครื่องการบินไทยไปสิงคโปร์เที่ยว 11:30 ถึงสิงคโปร์ 14:50  เราไม่เคยต่อเครื่องที่เวลาค่อนข้างใกล้กันแบบนี้  อยากขอคำแนะนำว่าต้องจัดการเรื่องต่างๆอย่างไร ถึงจะทันเวลา  ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่