แฟนแอบคุยกับคนอื่น ทำไงดี อยากเลิกแต่ก็รักเขา😔

สวัสดีครับ อยากถามเพื่อนๆพี่ๆว่า ถ้าเป็นพี่จะทำแบบไหน??
ผมกับแฟนคบกับมา2ปีกว่าอยู่ด้วยกันตลอด แต่ตอนนี้มีปัญหาทำไห้เราต้องไกลกัน แฟนผมบอกไม่ไห้ผมคุยกับคนอื่น แต่แฟนผมแอบคุยเอง ในเฟสตั้งสถานะกัน แต่เขาแอบคุยในไลน์ ในติกต้อก แล้วก็โทรเบอหากัน ตอนแรกผมไม่รุ้แต่ผมรุ้สึกไม่ดีผมเลยคอลไปหาแฟน แล้วคุยกันหัวเราะกันสักพักผมเลยให้เขาแชร์หน้าจอแบบเห้นจอเขาเวลาเล่น แล้วเขาก็ปิดกล้องเหมือนลบรีบไปลบอะไรสักอย่าง ผมเลยโมโหว่าทำไมต้องรีบออกไปลบอะไร เขาก้อบอกไม่มีอะไร พอสักพักผมโทรไปไห้ทำเหมือนเดิม เขาก็ทำ ผมดูไลน์ ดูติกตอกเส้ดก็ไม่มีอะไร(อาจเพราะเขาลบปชทไปแล้ว) สักพักผมเลยขอดูเบอในโทรสัพสายเข้าออก เขาก็ไม่กดเข้ารีบปิดกล้อง ผมร้องให้แล้วถามเขาว่าสนุกมั้ยที่หลอกกู เขาก็เงียบแล้วบอกเหนื่อยกูบอกไม่ได้คุย แต่ผมไปดูคนที่เขาติดตามในติกตอกเป็นเพื่อนที่เคยชอบกันทั้งที่ผมบล้อกไปแล้ว ตอนนี้ผมควรทำยังใงดี แต่ตอนนี้เขาก้อยังยืนยันว่าม่ด้คุย แต่ผมรู้ว่าเขาโกหก ผมอยากเลิกแต่ผมก็ยังรักเขา แล้วการแอบคุยกับคนนี้ก็หลายรอบเวลาอยุ่ไกลกัน กลับบ้าน ไปหาพี่ เขาจะแอบโทรคุยกับคนนี้ตลอด พึ่งห่างกัน3อาทิต เขาก็ทำแบบนี้กับผมอีกแล้ว บอกผมทีผมควรทำยังไง😔😔😔 เขาบอกรักผมทุกวัน ผมเชื่อใจเขา แต่เขาหักหลังผมแบบนี้โครตเจ็บเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่