สอบถามข้อมูลบัตรเครดิต scb ตัวUp2me กับ Speedy cash

กระทู้คำถาม
คือผมได้สมัครบัตรเครดิต ของ scb ตัว UP2ME และบัตรกดเงินสด Speedy cash พร้อมกัน ทั้งสองบัตร อนุมัติเรียบร้อย แล้วหลังจากที่ได้รับซองสีม่วง พอผมเปิดดูข้างในมีเพียงบัตร UP2ME และผมก็ใส่รหัสเพื่อเปิดใช้งานได้ตามปกติ

แต่คำถามคือบัตร speedy cash ไม่มีรหัสครับ ผมใส่เดือน/ปี ของบัตร UP2ME ก็ไม่สามารถเปิดใช้งานได้ ไม่ทราบว่าผมต้องทำอย่างไรบ้างหรอครับ?

ในเอกสารที่มาในซองก็มีแค่รายละเอียดของUP2MEครับ รายละเอียดของ Speedy cash ว่างทุกช่องเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่