เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

พี่ที่สนิทยืมของไป ไม่กล้าทวงคืนทำไงดีครับTT

กระทู้คำถาม
พี่ที่สนิทมายืมโน๊ตบุ๊คครับ เป็นญาติกันเลย ยืมไปก่อนหน้าเดือนตุลาสักพักแล้วครับ พี่เขาบอกว่าจะยืมไปทำงานสัก1สัปดาห์ ผมเลยโอเค แต่คงเห็นว่าปิดเทอมเลยเอาไปยาวๆเลยครับ ผมเองไม่ได้ใช่อะไรมากหรอกครับ แต่ก็มันคือของๆผมน่ะสิ จะทวงก็ไม่กล้าเลยครับ เคยทักไปถามว่าจะได้คืนวันไหน พี่เขาก็บอกว่า ถ้าผมจะใช้ก็บอกเลย เอามาทำงาน พี่ไม่เอาไปขายหรอก ผมนี่เห้อออออออ ทำไงให้ได้คืนครับทุกคน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่