เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

อยากเรียนต่อปริญญาตรี

คือตอนนี้ผมเรียนอยู่ ปวช.3 จะจบปีหน้าครับ พอดีสนใจที่จะเข้าศึกษาต่อปริญญาตรี ตอนนี้ที่เล็งไว้เป็นพระจอมเกล้าพระนครเหนือ กับ ราชมงคลธัญบุรี
จบ ปวช. มามีขั้นตอนการสมัครยังไงบ้างหรือเขารับเข้าต่อมอนั้นยังไงบ้างครับ *ขอความรู้คนที่จบสายอาชีพแล้วต่อปริญญาตรีหน่อยครับ*
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่