กรอกเพศกับคำนำหน้าสอบ ielts ผิด จองวันสอบจ่ายตังค์แล้วทำไงดี

กระทู้สนทนา
สวัสดีครับ พอดีว่าผมกรอกข้อมูลที่สมัครielts academic ศูนย์British Council ผิด 
ซึ่งผมอายุต่ำกว่า18 และจะสอบวันอาทิตย์ที่จะถึงนี้ ผมพึ่งเห็นว่าผมกรอกเพศผิด เป็นfemale แล้วไตเติ้ลเป็นmrs. แล้วมันขึ้นplease note ว่าแก้ไขข้อมูลไม่ได้ เพราะส่งข้อมูลไปที่ศูนย์กลางแล้ว ผมพอจะทำยังไงได้บ้างครับ ว่าจะโทรหาจนท.พรุ่งนี้ ถ้าแบบนี้มันจะทำให้เข้าห้องสอบได้มั้ย ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่