แผนกหยิบสินค้าแมคโครต้องทำอะไรบ้างคะ

เราเพิ่งสมัครงานแมคโครไปค่ะ สัมภาษณ์งานผ่านแล้ว นัดเริ่มงานวันแรกวันอาทิตย์ที่จะถึงนี้ เราสมัครแผนกสินค้าไปค่ะ จริงๆตอนนั้นแผนกที่ว่างอยู่จะมี2แผนกค่ะ คือแผนกหยิบสินค้ากับแพ็คสินค้า ส่วนตัวเราก็เพิ่งทำงานด้านนี้ครั้งแรกเลยยังไม่ค่อยรู้ว่ามันเกี่ยวกับอะไร ใครเคยทำแผนกหยิบสินค้าหรือใครที่พอจะมีความรู้เกี่ยวกับแผนกนี้รบกวนให้คำแนะนำค่ะ แล้วงานหนักมากมั้ยคะ ทางพี่สัมภาษณ์เราเค้าบอกว่าเงินเดือนสตาร์ทที่12,000 วันหยุดไม่หักเงิน อันนี้จริงมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่